Your Cart is currently empty!
Product update
Coupon
add
Coupon code invalid! Please re-enter!
AJAX loader
You are here: HomeForum
Welcome, Guest

Hỏi về việc tự động gủi Email
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: Hỏi về việc tự động gủi Email

Hỏi về việc tự động gủi Email 6 years, 5 months ago #34797

Mình mới cài đặt templete này phần cài đặt mình có điền email của mình vào & ko điền Pass Email ,tuy nhiên Joomla này vẫn có thể Gủi Email tự đồng và mình kiểm tra trong thông tin người gủi lại chính là Email của mình.
Vui lòng cho mình hỏi tại sao nó làm đc như vậy.
tks

Re: Hỏi về việc tự động gủi Email 6 years, 5 months ago #34817

Dear ledaiduong

Khi bạn cài đặt với địa chỉ email thì hệ thống joomla sẽ lấy mail này để gửi mail:
prntscr.com/h82eho
refer www.cloudaccess.net/joomla-knowledgebase/107-joomla-3-1/global-configuration/559-joomla-smtp-mail-settings.html

thanks

Re: Hỏi về việc tự động gủi Email 6 years, 5 months ago #34834

Hi bạn,
Việt cài đặt Email thì Ok rồi nhưng mà cơ chế của Joomla nó tự động gủi mail thế nào ah. Mình có test thử cái mail Liên nó lấy địa chỉ mail của mình gủi thông tin về . mặt dù mình ko cài đặt Mật khẩu trong chổ config mail này .

Re: Hỏi về việc tự động gủi Email 6 years, 5 months ago #34839

Dear ledaiduong

Hệ thống không cần dùng pass của bạn để gửi. mình cũng không tìm hiểu tại sao. bạn google giúp mình nhé.

thanks
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.23 seconds

Notification

Please find your issue via Suggested Posts before submitting your question. We have solved the most of issues and maybe your issue was solved before.

Latest My Topics

No posts to display.

Love all our templates?

Join our membership clubs starting at $49 only for access to all of our templates

Join Now
Home Pricing
Your Cart is currently empty!
Product update
Coupon
add
Coupon code invalid! Please re-enter!
AJAX loader
SearchSupport
Magento Themes Magento Extensions Free Magento Extensions Prestashop Themes Prestashop Modules Magento 2 Themes