Your Cart is currently empty!
Product update
Coupon
add
Coupon code invalid! Please re-enter!
AJAX loader
You are here: HomeForum
Welcome, Guest

Lỗi News Item trong K2
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: Lỗi News Item trong K2

Lỗi News Item trong K2 11 years, 6 months ago #5112

Xin chào. Mình đang dùng template Worldnews. Mình cài bản quickstart. Và đang gặp một lỗi.
đó là mình tạo item/content trong K2 thì được, nhưng khi truy cập vào bài đăng đó thì ko có, và truy cập vào category mà mình gán item đó nhưng không thấy đâu.
Mong các bạn trợ giúp mình.

Re: Lỗi News Item trong K2 11 years, 6 months ago #5115

• David Hoang
Chào bạn

Bạn thử tắt SEO đi rồi check lại xem

Bạn có thể cho mình link đến website của bạn để check được không?

Thanks

Re: Lỗi News Item trong K2 11 years, 6 months ago #5132

Tắt SEO. Bạn hướng dẫn giúp với. Vì mình ko chuyên về Web nên chưa biết. ĐƯờng dẫn của mình là www.expinf.com/TestCrunch/Test/
Cảm ơn

Re: Lỗi News Item trong K2 11 years, 6 months ago #5133

• David Hoang
Chào Nguyễn Quang Đạo

Mình không thấy lỗi trên site của bạn, Bạn có thể hướng dẫn mình để nhìn thấy lỗi bạn miêu tả được không?

Thanks

Re: Lỗi News Item trong K2 11 years, 6 months ago #5159

Đúng là khi truy cập theo đường dẫn đó thì không thể thấy lỗi. Sao tự nhiên hôm nay truy cập được vào item mới tạo. mà hôm qua thì ra trang 404. Lạ thật.
Nhưng dù sao thì mình cũng quyết định không dùng bản quickstart nữa, mình đang tiến hành làm chỉ dùng template và plugin, module. Mình muốn hỏi là mình có thể dùng plugin và module từ template khác được không?
Đây là website mà mình đang dùng Worldnews template từ smartaddons.
www.expinf.com/

Re: Lỗi News Item trong K2 11 years, 6 months ago #5163

• David Hoang
Chào Nguyễn Quang Đạo

Joomla mạnh vì bạn có thể cài cắm nhiều plugin / module hay component vào

Bạn có thể cài theo ý muốn của bạn. Tuy nhiên bạn sẽ cần chỉnh sửa lại css để nhìn các phần cài thêm của bạn phù hợp với template

Thanks
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.23 seconds

Notification

Please find your issue via Suggested Posts before submitting your question. We have solved the most of issues and maybe your issue was solved before.

Latest My Topics

No posts to display.

Love all our templates?

Join our membership clubs starting at $49 only for access to all of our templates

Join Now
Home Pricing
Your Cart is currently empty!
Product update
Coupon
add
Coupon code invalid! Please re-enter!
AJAX loader
SearchSupport
Magento Themes Magento Extensions Free Magento Extensions Prestashop Themes Prestashop Modules Magento 2 Themes