Your Cart is currently empty!
Product update
Coupon
add
Coupon code invalid! Please re-enter!
AJAX loader
You are here: HomeForum
Welcome, Guest

Module search không hoạt động như mong muốn
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: Module search không hoạt động như mong muốn

Module search không hoạt động như mong muốn 11 years, 6 months ago #5160

Chào smartaddons và các thành viên. Mình dùng worldnews template. Tuy nhiên dù dùng quickstart hay không thì khi tạo module search trên top, tại trang chủ đánh từ khóa tìm kiếm và tìm kiếm thì không đưa ra một trang kết quả mà vẫn là trang chủ, mặc dù đường dẫn có thay đổi như là tìm kiếm. Module tìm kiếm nó chỉ hoạt động tại một trang khác ngoài trang chủ

Re: Module search không hoạt động như mong muốn 11 years, 6 months ago #5164

• David Hoang
Xin chào Nguyễn Quang Đạo

Trong trường hợp này, bạn tạo một menu item cho Search, khi đó module sẽ tự động nhận Itemid của menu item để trỏ ra page khác mà không phải là trang chủ

Thanks

Re: Module search không hoạt động như mong muốn 11 years, 6 months ago #5215

Cảm ơn bạn đã trả lời.
Tuy nhiên, mình ko khắc phục được lỗi này. Bạn có thể hướng dẫn mình một cách chi tiết để mình có thể làm được ko.
Trong template này dùng K2. tuy nhiên mình ko thích K2 lắm nên mình chỉ dùng content com trong joomla.
Và mình đã cố gắng tìm hiểu xem tại sao module search ko hoạt động tốt. VÌ trang của mình tương lai sẽ rất cần tới module này.
Cảm ơn bạn
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.23 seconds

Notification

Please find your issue via Suggested Posts before submitting your question. We have solved the most of issues and maybe your issue was solved before.

Latest My Topics

No posts to display.

Love all our templates?

Join our membership clubs starting at $49 only for access to all of our templates

Join Now
Home Pricing
Your Cart is currently empty!
Product update
Coupon
add
Coupon code invalid! Please re-enter!
AJAX loader
SearchSupport
Magento Themes Magento Extensions Free Magento Extensions Prestashop Themes Prestashop Modules Magento 2 Themes